more

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

WAFF Women’s Championshi logo

WAFF Women’s Championshi

Hiệp 1

23:00

FT

Jordan(w)
Jordan(w) logo
2-2
Nepal (w) logo

Nepal (w)

0-1
IRQ Premier League logo

IRQ Premier League

Hiệp 1

23:30

FT

Al Talaba
Al Talaba logo
0-1
Al-Hudod logo

Al-Hudod

0-1
GUA Liga Nacional logo

GUA Liga Nacional

Hiệp 1

00:00

FT

CD Achuapa
CD Achuapa logo
2-1
CD Zacapa logo

CD Zacapa

0-1
BRA Campeonato Paraibano logo

BRA Campeonato Paraibano

Hiệp 1

06:15

FT

Campinense
Campinense logo
1-0
Nacional de Patos PB logo

Nacional de Patos PB

0-0
KSA Professional League logo

KSA Professional League

Hiệp 1

00:00

FT

Al Nassr
Al Nassr logo
4-4
Al-Hazm logo

Al-Hazm

1-0
UGA Premier League logo

UGA Premier League

Hiệp 1

23:00

FT

Vipers SC
Vipers SC logo
1-1
Bright Stars logo

Bright Stars

1-0
BRA Amazonas Division 1 logo

BRA Amazonas Division 1

Hiệp 1

07:00

FT

Amazonas FC
Amazonas FC logo
0-0
Nacional(AM) logo

Nacional(AM)

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Vipers SC Vipers SC logo
1-1
Bright Stars logo

Bright Stars

1-0

23:00

FT

LPRC Oilers LPRC Oilers logo
2-1
LISCR FC logo

LISCR FC

0-1

23:00

FT

Jordan(w) Jordan(w) logo
2-2
Nepal (w) logo

Nepal (w)

0-1

23:00

FT

Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi logo
3-0
Al-Tahaddi logo

Al-Tahaddi

1-0

23:00

FT

Nimba Kwado Nimba Kwado logo
0-1
Watanga FC logo

Watanga FC

0-1

23:00

FT

Cece United Cece United logo
2-0
Paynesville logo

Paynesville

1-0

23:15

FT

Ittihad Kalba FC Ittihad Kalba FC logo
1-2
Al Bataeh logo

Al Bataeh

1-1

23:30

FT

Medina United FC Medina United FC logo
1-2
Harts logo

Harts

1-0

23:30

FT

FC Wagadou FC Wagadou logo
2-0
Gambian Dutch Lions logo

Gambian Dutch Lions

2-0

23:30

FT

Kanifing East FC Kanifing East FC logo
0-0
Jarra West FC logo

Jarra West FC

0-0

23:30

FT

Al Talaba Al Talaba logo
0-1
Al-Hudod logo

Al-Hudod

0-1

23:30

FT

Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti logo
2-3
CS Universitatea Craiova logo

CS Universitatea Craiova

1-2

23:30

FT

Dire Dawa City Dire Dawa City logo
1-0
Hambericho Durame logo

Hambericho Durame

0-0

00:00

FT

Al Nassr Al Nassr logo
4-4
Al-Hazm logo

Al-Hazm

1-0

00:00

FT

Smouha SC Smouha SC logo
1-1
Future FC logo

Future FC

1-1

00:00

FT

Zamalek Zamalek logo
1-0
El Daklyeh logo

El Daklyeh

0-0

00:00

FT

CD Achuapa CD Achuapa logo
2-1
CD Zacapa logo

CD Zacapa

0-1

00:00

FT

Al-Ahli SC (Qatar) Al-Ahli SC (Qatar) logo
1-2
Umm Salal logo

Umm Salal

1-2

00:00

FT

Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC logo
2-3
Aris Limassol logo

Aris Limassol

0-3

00:00

FT

Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC logo
2-1
AEK Larnaca logo

AEK Larnaca

1-1

00:00

FT

Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona logo
2-1
Ironi Nir Ramat HaSharon logo

Ironi Nir Ramat HaSharon

1-1

00:00

FT

Al Wakrah Al Wakrah logo
1-2
Al Markhiya logo

Al Markhiya

1-0

00:30

FT

Lillestrom U19 Lillestrom U19 logo
4-2
Ham Kam U19 logo

Ham Kam U19

3-1

00:30

FT

Young Boys FD Young Boys FD logo
7-1
Viby IF logo

Viby IF

2-1

00:45

FT

Galatasaray Galatasaray logo
0-2
Karagumruk logo

Karagumruk

0-1

01:00

FT

Vanlose Vanlose logo
1-0
HIK Hellerup logo

HIK Hellerup

1-0

01:00

FT

Ujpest Ujpest logo
1-1
Paksi FC logo

Paksi FC

0-1

01:00

FT

Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv logo
0-4
Hapoel Petah Tikva logo

Hapoel Petah Tikva

0-0

01:15

FT

Maccabi Ramla Maccabi Ramla logo
5-0
Hapoel Ironi Gedera logo

Hapoel Ironi Gedera

2-0

01:40

FT

UMF Njardvik UMF Njardvik logo
0-3
Fjolnir logo

Fjolnir

0-2

02:00

FT

CS Voluntari CS Voluntari logo
1-2
Fotbal Club FCSB logo

Fotbal Club FCSB

1-0

02:00

FT

Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv logo
1-0
Maccabi Yavne logo

Maccabi Yavne

1-0

02:00

FT

Fylkir Fylkir logo
3-0
Throttur Reykjavik logo

Throttur Reykjavik

2-0

02:00

FT

Altos/PI Altos/PI logo
2-1
Fluminense PI logo

Fluminense PI

2-0

02:00

FT

Leeds United U18 Leeds United U18 logo
3-1
Liverpool U18 logo

Liverpool U18

1-0

02:00

FT

Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer logo
4-0
HK Kopavogs logo

HK Kopavogs

2-0

02:00

FT

Feyenoord Feyenoord logo
2-1
Groningen logo

Groningen

0-1

02:00

FT

El Salvador U20 El Salvador U20 logo
3-0
Suriname U20 logo

Suriname U20

2-0

02:15

FT

Westerlo U21 Westerlo U21 logo
5-1
Lommel SK U21 logo

Lommel SK U21

3-0

02:15

FT

Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana logo
3-0
Deportivo Garcilaso logo

Deportivo Garcilaso

0-0

02:30

FT

FC Sion FC Sion logo
2-1
Young Boys logo

Young Boys

1-0

02:45

FT

Royal Antwerp Royal Antwerp logo
3-0
 KV Oostende logo

KV Oostende

2-0

02:45

FT

Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne logo
1-3
Stade Rennais FC logo

Stade Rennais FC

0-1

03:00

FT

CS Dock Sud Reserves CS Dock Sud Reserves logo
3-0
CSD Flandria Reserves logo

CSD Flandria Reserves

1-0

03:00

FT

Banfield Reserves Banfield Reserves logo
1-0
Deportivo Riestra Reserves logo

Deportivo Riestra Reserves

0-0

03:00

FT

Defensa y Justicia Reserves Defensa y Justicia Reserves logo
4-0
Lanus Reserves logo

Lanus Reserves

1-0

03:00

FT

Barracas Central Reserves Barracas Central Reserves logo
0-3
San Lorenzo Reserves logo

San Lorenzo Reserves

0-0

03:00

FT

Canuelas FC Reserves Canuelas FC Reserves logo
3-0
Ferrocarril Midland Reserves logo

Ferrocarril Midland Reserves

0-0

03:00

FT

Velez Sarsfield Reserves Velez Sarsfield Reserves logo
3-0
Independiente Rivadavia Reserves logo

Independiente Rivadavia Reserves

0-0

03:00

FT

CD Real Sociedad Reserves CD Real Sociedad Reserves logo
4-1
Genesis de Comayagua logo

Genesis de Comayagua

2-0

03:10

FT

Sacachispas Reserves Sacachispas Reserves logo
0-1
Deportivo Armenio Reserves logo

Deportivo Armenio Reserves

0-0

03:10

FT

C Moulaye MBarek C Moulaye MBarek logo
1-2
Star Arafat logo

Star Arafat

0-2

03:30

FT

Athletic Bilbao Athletic Bilbao logo
3-0
Atletico Madrid logo

Atletico Madrid

2-0

03:45

FT

SCP SCP logo
2-1
Benfica logo

Benfica

1-0

04:00

FT

Marathon Marathon logo
2-0
Sport Victoria logo

Sport Victoria

2-0

05:00

FT

Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata logo
1-3
Instituto de Córdoba logo

Instituto de Córdoba

0-1

05:00

FT

CD El Nacional CD El Nacional logo
0-1
Sportivo Trinidense logo

Sportivo Trinidense

0-0

05:00

FT

Anguilla U20 Anguilla U20 logo
1-3
British Virgin Islands U20 logo

British Virgin Islands U20

1-2

05:00

FT

Barbados U20 Barbados U20 logo
4-2
French Saint-Martin U20 logo

French Saint-Martin U20

1-1

05:00

FT

Caucaia Esporte Clube Caucaia Esporte Clube logo
2-0
Barbalha logo

Barbalha

0-0

05:00

FT

Veraguas CD(w) Veraguas CD(w) logo
0-4
SD Atletico Nacional (w) logo

SD Atletico Nacional (w)

0-1

06:00

FT

Nautico MS Nautico MS logo
3-4
AA Portuguesa logo

AA Portuguesa

2-2

06:00

FT

CD Vida CD Vida logo
2-1
Olancho FC logo

Olancho FC

0-1

06:00

FT

Horizonte CE Horizonte CE logo
2-1
Uniclinic Atletico Cearense CE logo

Uniclinic Atletico Cearense CE

0-0

06:15

FT

Moto Club Sao Luis MA Moto Club Sao Luis MA logo
0-1
Imperatriz(MA) logo

Imperatriz(MA)

0-1

06:15

FT

Campinense Campinense logo
1-0
Nacional de Patos PB logo

Nacional de Patos PB

0-0

06:30

FT

Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR logo
3-3
Capital TO logo

Capital TO

2-1

07:00

FT

Amazonas FC Amazonas FC logo
0-0
Nacional(AM) logo

Nacional(AM)

0-0

07:15

FT

CA Huracan CA Huracan logo
2-0
Rosario Central logo

Rosario Central

2-0

07:15

FT

Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia logo
1-3
Barracas Central logo

Barracas Central

0-1

07:30

FT

Colo Colo Colo Colo logo
0-0
Godoy Cruz Antonio Tomba logo

Godoy Cruz Antonio Tomba

0-0

07:30

FT

Ji-Paraná Ji-Paraná logo
0-0
SC Paysandu Para logo

SC Paysandu Para

0-0

07:30

FT

Fluminense RJ Fluminense RJ logo
2-0
Liga Dep Universitaria Quito logo

Liga Dep Universitaria Quito

0-0

07:45

FT

Medellin Independiente Medellin Independiente logo
1-0
Deportivo Pasto logo

Deportivo Pasto

0-0

08:00

FT

CD Olimpia CD Olimpia logo
2-0
Lobos UPNFM logo

Lobos UPNFM

1-0

08:00

FT

Cuba U20 Cuba U20 logo
1-0
Belize U20 logo

Belize U20

1-0

08:00

FT

Guatemala U20 Guatemala U20 logo
5-0
ArubaU20 logo

ArubaU20

4-0

08:00

FT

Batavia FC Batavia FC logo
8-0
Trisakti FC logo

Trisakti FC

0-0

08:05

FT

Tepatitlan Tepatitlan logo
0-2
Celaya FC logo

Celaya FC

0-1

08:15

FT

New England Revolution New England Revolution logo
3-0
CA Independente logo

CA Independente

1-0

09:00

FT

Shanghai U19 Shanghai U19 logo
2-2
Guangdong U19 logo

Guangdong U19

1-1

10:05

FT

Monarcas Morelia Monarcas Morelia logo
0-1
Cimarrones de Sonora logo

Cimarrones de Sonora

0-0

11:30

FT

Services Services logo
1-1
Chirag United Kerala logo

Chirag United Kerala

1-1
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy