more
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > BOL Primera Division
BOL Primera Division
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 61
The Strongest /static/images/s155/point-arrow.png

BOL Primera Division Lịch thi đấu

12.02 02:00
Universitario De Vinto logoUniversitario De Vinto

-

Club Guabira logoClub Guabira

-

12.02 06:00
Bolivar logoBolivar

-

Real Tomayapo logoReal Tomayapo

-

12.02 07:30
Jorge Wilstermann logoJorge Wilstermann

-

The Strongest logoThe Strongest

-

12.03 02:00
Always Ready logoAlways Ready

-

Oriente Petrolero logoOriente Petrolero

-

12.03 02:00
Independiente Petrolero logoIndependiente Petrolero

-

Real Santa Cruz logoReal Santa Cruz

-

12.03 02:00
Libertad Gran Mamore FC logoLibertad Gran Mamore FC

-

Club Aurora logoClub Aurora

-

12.03 02:00
Vaca Diez logoVaca Diez

-

Blooming logoBlooming

-

12.10 04:00
Club Aurora logoClub Aurora

-

Vaca Diez logoVaca Diez

-

12.10 04:00
Blooming logoBlooming

-

Always Ready logoAlways Ready

-

12.10 04:00
Club Guabira logoClub Guabira

-

Independiente Petrolero logoIndependiente Petrolero

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
The Strongest logoThe Strongest
30
18/7/5
63/33
61
2
Bolivar logoBolivar
30
16/6/8
79/38
54
3
Always Ready logoAlways Ready
30
15/9/6
49/33
54
4
Nacional Potosi logoNacional Potosi
30
15/6/9
66/44
51
5
Real Tomayapo logoReal Tomayapo
30
12/10/8
31/30
46
6
Club Aurora logoClub Aurora
30
12/9/9
41/31
45
7
Real Santa Cruz logoReal Santa Cruz
30
12/7/11
28/40
43
8
Jorge Wilstermann logoJorge Wilstermann
30
12/12/6
38/23
42
9
Oriente Petrolero logoOriente Petrolero
30
10/10/10
40/38
40
10
Universitario De Vinto logoUniversitario De Vinto
30
8/13/9
28/27
37
12.02 02:00
Universitario De Vinto logoUniversitario De Vinto

-

Club Guabira logoClub Guabira

-

12.02 06:00
Bolivar logoBolivar

-

Real Tomayapo logoReal Tomayapo

-

12.02 07:30
Jorge Wilstermann logoJorge Wilstermann

-

The Strongest logoThe Strongest

-

12.03 02:00
Always Ready logoAlways Ready

-

Oriente Petrolero logoOriente Petrolero

-

12.03 02:00
Independiente Petrolero logoIndependiente Petrolero

-

Real Santa Cruz logoReal Santa Cruz

-

12.03 02:00
Libertad Gran Mamore FC logoLibertad Gran Mamore FC

-

Club Aurora logoClub Aurora

-

12.03 02:00
Vaca Diez logoVaca Diez

-

Blooming logoBlooming

-

12.10 04:00
Club Aurora logoClub Aurora

-

Vaca Diez logoVaca Diez

-

12.10 04:00
Blooming logoBlooming

-

Always Ready logoAlways Ready

-

12.10 04:00
Club Guabira logoClub Guabira

-

Independiente Petrolero logoIndependiente Petrolero

-

12.10 04:00
Oriente Petrolero logoOriente Petrolero

-

Jorge Wilstermann logoJorge Wilstermann

-

12.10 04:00
Royal Pari FC logoRoyal Pari FC

-

Universitario De Vinto logoUniversitario De Vinto

-

12.10 04:00
Real Santa Cruz logoReal Santa Cruz

-

Bolivar logoBolivar

-

12.10 04:00
The Strongest logoThe Strongest

-

Nacional Potosi logoNacional Potosi

-

12.10 04:00
Real Tomayapo logoReal Tomayapo

-

Atletico Palmaflor Vinto logoAtletico Palmaflor Vinto

-

12.14 02:00
Nacional Potosi logoNacional Potosi

-

Royal Pari FC logoRoyal Pari FC

-

11.28 07:00
Oriente Petrolero logoOriente Petrolero

1

Vaca Diez logoVaca Diez

0

11.27 06:30
Blooming logoBlooming

0

Libertad Gran Mamore FC logoLibertad Gran Mamore FC

1

11.27 04:30
The Strongest logoThe Strongest

1

Always Ready logoAlways Ready

1

11.27 02:00
Royal Pari FC logoRoyal Pari FC

0

Jorge Wilstermann logoJorge Wilstermann

0

11.26 06:30
Atletico Palmaflor Vinto logoAtletico Palmaflor Vinto

1

Bolivar logoBolivar

7

11.26 04:30
Club Guabira logoClub Guabira

6

Nacional Potosi logoNacional Potosi

1

11.26 02:00
Real Santa Cruz logoReal Santa Cruz

0

Universitario De Vinto logoUniversitario De Vinto

0

11.25 06:30
Real Tomayapo logoReal Tomayapo

2

Independiente Petrolero logoIndependiente Petrolero

1

11.24 06:30
Club Aurora logoClub Aurora

3

Blooming logoBlooming

1

11.24 02:00
Always Ready logoAlways Ready

3

Royal Pari FC logoRoyal Pari FC

0

11.24 02:00
Vaca Diez logoVaca Diez

2

The Strongest logoThe Strongest

2

11.20 06:30
Independiente Petrolero logoIndependiente Petrolero

1

Atletico Palmaflor Vinto logoAtletico Palmaflor Vinto

0

11.20 04:30
Jorge Wilstermann logoJorge Wilstermann

1

Club Guabira logoClub Guabira

0

11.20 02:30
Libertad Gran Mamore FC logoLibertad Gran Mamore FC

3

Oriente Petrolero logoOriente Petrolero

1

11.19 04:30
Nacional Potosi logoNacional Potosi

6

Real Santa Cruz logoReal Santa Cruz

0

11.19 02:00
Universitario De Vinto logoUniversitario De Vinto

0

Real Tomayapo logoReal Tomayapo

1

11.14 06:30
Royal Pari FC logoRoyal Pari FC

2

Vaca Diez logoVaca Diez

1

11.13 06:30
Oriente Petrolero logoOriente Petrolero

1

Club Aurora logoClub Aurora

0

11.13 04:30
Real Tomayapo logoReal Tomayapo

0

Nacional Potosi logoNacional Potosi

0

11.12 07:00
Club Guabira logoClub Guabira

0

Always Ready logoAlways Ready

0

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
The Strongest logoThe Strongest
30
18/7/5
63/33
61
2
Bolivar logoBolivar
30
16/6/8
79/38
54
3
Always Ready logoAlways Ready
30
15/9/6
49/33
54
4
Nacional Potosi logoNacional Potosi
30
15/6/9
66/44
51
5
Real Tomayapo logoReal Tomayapo
30
12/10/8
31/30
46
6
Club Aurora logoClub Aurora
30
12/9/9
41/31
45
7
Real Santa Cruz logoReal Santa Cruz
30
12/7/11
28/40
43
8
Jorge Wilstermann logoJorge Wilstermann
30
12/12/6
38/23
42
9
Oriente Petrolero logoOriente Petrolero
30
10/10/10
40/38
40
10
Universitario De Vinto logoUniversitario De Vinto
30
8/13/9
28/27
37
11
Independiente Petrolero logoIndependiente Petrolero
30
12/1/17
32/43
37
12
Royal Pari FC logoRoyal Pari FC
30
8/10/12
38/46
34
13
Libertad Gran Mamore FC logoLibertad Gran Mamore FC
31
9/6/16
32/64
33
14
Vaca Diez logoVaca Diez
30
8/8/14
42/55
32
15
Club Guabira logoClub Guabira
30
9/5/16
32/48
32
16
Atletico Palmaflor Vinto logoAtletico Palmaflor Vinto
31
8/5/18
32/55
29
17
Blooming logoBlooming
30
7/6/17
32/55
27
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy